ಫೋಟೊ ಗ್ಯಾಲರಿರಾಜ್ಯ

13.02.2024 ರಂದು ಯೂನಿಯನ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಕಚೇರಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಮತ್ತು TOLIC ಬೆಂಗಳೂರು (ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮತ್ತು ವಿಮೆ) ಜಂಟಿ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿ ಸುದ್ದಿ ಓದುವ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ.

A Hindi News Reading Competition was organized on 13.02.2024 under the joint auspices of Union Bank Regional Office, Bangalore South and TOLIC Bangalore (Banking & Insurance).

ವರದಿ: ಪ್ರಿಯಲಚ್ಛಿ ಗಂಧನಹಳ್ಳಿ

13.02.2024 ರಂದು ಯೂನಿಯನ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಕಚೇರಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಮತ್ತು TOLIC ಬೆಂಗಳೂರು (ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮತ್ತು ವಿಮೆ) ಜಂಟಿ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿ ಸುದ್ದಿ ಓದುವ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ನಮ್ಮ ಗೌರವಾನ್ವಿತ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಶ್ರೀ ಅಸೀಮ್ ಕುಮಾರ್ ಪಾಲ್ ಸರ್ ಅವರು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಉಪ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾದ ಶ್ರೀ ಟಿ.ಗುರು ಪ್ರಸಾದ್ ಸರ್ ಅವರು ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಡಾ. ಸೆಬಾಸ್ಟಿಯನ್ ಕೆ ಎ, ವಿಭಾಗದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು, ಹಿಂದಿ ವಿಭಾಗ, ಕ್ರೈಸ್ಟ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಮತ್ತು ಡಾ. ಈ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ತೀರ್ಪುಗಾರರಾಗಿ ಜ್ಯೋತಿ ನಿವಾಸ ಕಾಲೇಜಿನ ವಿಭಾಗದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥೆ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಎಚ್ ಕೆ ರೂಪಾರಾಣಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ವಿವಿಧ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವಿಮಾ ಕಂಪನಿಗಳ ಒಟ್ಟು 38 ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಸಂಘಟಿಸುವ ಹಿರಿಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ (ಓಎಲ್) ಶ್ರೀ ರಾಜೇಶ್ ಕೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಿದರು.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ...

Back to top button
>