ವಾಣಿಜ್ಯ

ಚೈತ್ರ ನವರಾತ್ರಿಯ ಒಂದು ತಿಂಗಳ ನಂತರ, ಈ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಗುರು ಚಂಡಾಲ ಯೋಗ; ಶನಿಯ ದೃಷ್ಟಿಯೂ ಇದೆ!

A month after Chaitra Navratri, Guru Chandala Yoga in this sign; There is also a vision of Shani!

ಚೈತ್ರ ನವರಾತ್ರಿ ಸಂಪನ್ನಗೊಂಡು ಒಂದು ತಿಂಗಳ ನಂತರ, ಮೇಷದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಗ್ರಹಗಳ ಭೇಟಿಯ ಕಾರಣ ಗುರು ಚಂಡಾಲ ಯೋಗವು ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಏಪ್ರಿಲ್ 22 ರಂದು ಗುರು ಮೇಷ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾನೆ.

ಹೌದು, ರಾಹು ಈಗಾಗಲೇ ಈ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾನೆ. ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ನಂತರ, ಮೀನವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು, ಸೂರ್ಯನೂ ಈ ರಾಶಿಯನ್ನು ತಲುಪುತ್ತಾನೆ. ಈ ಯೋಗ 6 ತಿಂಗಳು ತನಕ ವಿವಿಧ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಗುರು ಚಂಡಾಲ ಯೋಗದ ರಚನೆಯಿಂದಾಗಿ, ಗುರುವಿನ ಪ್ರಭಾವವು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜಾತಕದಿಂದ ಕಡಿಮೆಯಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ.

ರಾಹುವು ಗುರುವಿನ ಶುಭ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮಗಳು ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ. ಯಾರ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಈ ಯೋಗವು ರೂಪುಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆಯೋ ಅವರು ಈ ಯೋಗದ ರಚನೆಯಿಂದಾಗಿ, ಧರ್ಮ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಹೊಂದುತ್ತಾರೆ. ಬೂಟಾಟಿಕೆ ಮತ್ತು ವಂಚನೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗುತ್ತಾರೆ.

ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಈ ಗುರು ಚಂಡಾಲ ಯೋಗದ ಜತೆಗೆ ಶನಿಯ ದೃಷ್ಟಿಯೂ ಈ ಯೋಗದ ಮೇಲೆ ಬೀಳಲಿದ್ದು, ವಿವಿಧ ರಾಶಿಯವರು ಅದರ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಗುರು ಚಂಡಾಲ ಯೋಗದ ರಚನೆಯಿಂದ ಯಾವ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಗುರು ಬಲಹೀನನಾಗುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ರಾಹು ಯಾವ ರಾಶಿಯವರ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ರಾಹುವು ಗುರುವಿನ ಎಲ್ಲ ಶಕ್ತಿಯುತ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಗುರುವು ಕಡಿಮೆ ಪರಿಣಾಮಗಳಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಅತಿ ಅಪಾಯಕಾರಿ ರೋಗಗಳನ್ನು ಹರಡಬಹುದು.

 

ದೇಶದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದಲೂ ನೋಡಿದರೆ ಈ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸರಿಯಿಲ್ಲ. ಗುರು ಚಂಡಾಲ ಯೋಗದ ವೇಳೆ ಒಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನ ಕಾಲ ಎಂದೇ ಹೇಳಬಹುದು.

ಆದರೆ ಸೂರ್ಯನ ನಿರ್ಗಮನದ ನಂತರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. 6 ತಿಂಗಳ ನಂತರ ರಾಹು ಕೂಡ ಮೇಷದಿಂದ ಹೊರಡುತ್ತಾನೆ. ನಂತರ ಗುರು ಚಂಡಾಲ ಯೋಗವು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿವಳಿಕೆಗಾಗಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ನಿಖರ ರಾಶಿಫಲ ತಿಳಿಯಲು ಜನ್ಮಕುಂಡಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಪರಿಣತರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವುದು ಉತ್ತಮ.

 

 

112 ವರ್ಷಗಳ ಬಳಿಕ 5 ಪ್ರಮುಖ ರಾಜಯೋಗ!; 4 ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇದು ಅದೃಷ್ಟ ಯೋಗ!

5 Auspicious Rajyoga: ಹೌದು.. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, 112 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಪಂಚ ಮಹಾ ರಾಜಯೋಗಗಳು ಎದುರಾಗಿವೆ. ಇದರ ಪರಿಣಾಮ 4 ರಾಶಿಯವರ ಬದುಕಿನಲ್ಲಿ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಬಾರಿ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಹಣದ ಕೊರತೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗಲಿದೆ.

 

 

8 ದಿನಗಳ ಆರ್ಥಿಕ ಅದೃಷ್ಟ, ನಂತರ ಸುವರ್ಣ ಆಶ್ಚರ್ಯ! ಬುಧ ಸಂಕ್ರಮಣದಲ್ಲಿ ಯಾವ ರಾಶಿಯವರು ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಗಳು

Budh Gochar Lucky Zodiac Signs: ಇದೇ ಮಾರ್ಚ್ 31 ರಂದು ಬುಧನ ಪಥ ಬದಲಾಗಲಿದೆ. ಅಂದರೆ ನವರಾತ್ರಿಯ ನಂತರದ ಹತ್ತನೇ ದಿನದಿಂದ ನವದುರ್ಗೆಯರ ಪೂಜೆಯ ನಂತರ ಈ ಮಂಗಳಕರ ಯೋಗ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. 3 ರಾಶಿಚಕ್ರದವರು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

 

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ...

Back to top button
>